Trang chủ Thể loạiNgôn Tình

Ngôn Tình

Danh sách truyện Ngôn Tình

Tôi không muốn có con với nam chính
Chap 21
1 Năm Trước

Tôi không muốn có con với nam chính

Chuyển Sinh, Josei, Manhwa, Ngôn Tình, Shoujo, Truyện Màu

Vị Phu Quân Căm Ghét Tôi Đã Mất Trí Nhớ
Chap 98
7 Tháng Trước

Vị Phu Quân Căm Ghét Tôi Đã Mất Trí Nhớ

Cổ Đại, Manhwa, Ngôn Tình, Psychological, Romance, Truyện Màu

Hôm Nay Anh Có Lộ Bí Mật Chưa?
Chap 33
1 Năm Trước

Hôm Nay Anh Có Lộ Bí Mật Chưa?

Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu

Vị Hôn Thê Khế Ước Của Công Tước
Chap 137
11 Tháng Trước

Vị Hôn Thê Khế Ước Của Công Tước

Comedy, Manhwa, Ngôn Tình, Romance, Truyện Màu, Webtoon, Xuyên Không

Cách Để Tồn Tại Như Một Cống Phẩm
Chap 38
1 Năm Trước

Cách Để Tồn Tại Như Một Cống Phẩm

Comedy, Ngôn Tình, Truyện Màu

Đại Tiểu Thư Giàu Có Tận Tay Xé Kịch Bản Bạch Nguyệt Quang
Chap 19
2 Năm Trước

Đại Tiểu Thư Giàu Có Tận Tay Xé Kịch Bản Bạch Nguyệt Quang

Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu

Cạm Bẫy Hôn Nhân
Chap 20
2 Năm Trước

Cạm Bẫy Hôn Nhân

Comedy, Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu

Sống Chung Chỉ Là Để Chinh Phục Em
Chap 88
1 Năm Trước

Sống Chung Chỉ Là Để Chinh Phục Em

Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu

Chiết Ánh Trăng
Chap 46
1 Năm Trước

Chiết Ánh Trăng

Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu

Nữ Chính Ta Xin Từ Chối Bộ Não Yêu Đương
Chap 4
2 Năm Trước

Nữ Chính Ta Xin Từ Chối Bộ Não Yêu Đương

Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu, Xuyên Không

Thợ Săn Hạng S Không Muốn Trở Thành Ác Nữ
Chap 80
8 Tháng Trước

Thợ Săn Hạng S Không Muốn Trở Thành Ác Nữ

Drama, Fantasy, Manhwa, Ngôn Tình, Romance, Truyện Màu

Phạm Nhân Bé Con Của Dinh Thự Mùa Đông
Chap 84
6 Tháng Trước

Phạm Nhân Bé Con Của Dinh Thự Mùa Đông

Drama, Fantasy, Manhwa, Ngôn Tình, Romance, Truyện Màu

Trở Thành Chủ Nhân Của Ác Ma
Chap 26
2 Năm Trước

Trở Thành Chủ Nhân Của Ác Ma

Manhwa, Ngôn Tình, Truyện Màu, Xuyên Không

Tôi Sẽ Trở Thành Nhân Vật Chính Trong Trò Chơi Giam Cầm
Chap 42
1 Năm Trước

Tôi Sẽ Trở Thành Nhân Vật Chính Trong Trò Chơi Giam Cầm

Chuyển Sinh, Comedy, Manhwa, Ngôn Tình, Truyện Màu, Xuyên Không

Giết Chết Niềm An Ủi Duy Nhất Của Ta
Chap 18.2
2 Năm Trước

Giết Chết Niềm An Ủi Duy Nhất Của Ta

Cổ Đại, Manhwa, Ngôn Tình, Tragedy, Truyện Màu

Trăng Tròn Chia Hoan
Chap 23
2 Năm Trước

Trăng Tròn Chia Hoan

Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu

Đến Đông Hải Tìm Mỹ Nhân
Chap 70
8 Tháng Trước

Đến Đông Hải Tìm Mỹ Nhân

Manhua, Ngôn Tình, Soft Yuri, Truyện Màu

Thiên Kim Toàn Năng Trọng Sinh
Chap 45
2 Năm Trước

Thiên Kim Toàn Năng Trọng Sinh

Chuyển Sinh, Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu

Thân Là Nữ Phụ Ác Độc, Ta Dưỡng Nữ Chủ Thành Bệnh Kiều Là Bình Thường Mà !
2 Năm Trước

Thân Là Nữ Phụ Ác Độc, Ta Dưỡng Nữ Chủ Thành Bệnh Kiều Là Bình Thường Mà !

Manhua, Ngôn Tình, Soft Yuri, Truyện Màu

Tình Yêu Xa
Chap 1
2 Năm Trước

Tình Yêu Xa

Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu