Trang chủ Thể loạiMartial Arts

Martial Arts

Danh sách truyện Martial Arts

Tsuyoshi
Chap 59
1 Năm Trước

Tsuyoshi

Action, Adventure, Drama, Martial Arts, Sports

Thực Nhật Hành Giả
Chap 6
2 Năm Trước

Thực Nhật Hành Giả

Comedy, Fantasy, Manhua, Martial Arts, Mystery, Truyện Màu

Tối Cường Tà Thiếu
Chap 233
2 Năm Trước

Tối Cường Tà Thiếu

Action, Manhua, Martial Arts, Romance, Slice of Life, Truyện Màu

Maohritsu Chu-Boss Yousei Academia
Chap 6
2 Năm Trước

Maohritsu Chu-Boss Yousei Academia

Action, Comedy, Fantasy, Martial Arts, School Life, Shounen

Hiệp Sĩ Giấy G
Chap 105.1
2 Năm Trước

Hiệp Sĩ Giấy G

Action, Adventure, Comedy, Manhua, Martial Arts, Sci-fi, Truyện Màu

Tối cường công nhân
Chap 117
2 Năm Trước

Tối cường công nhân

Action, Comic, Manhua, Martial Arts, Supernatural, Truyện Màu

Chấp Kiếm Giả
Chap 69
2 Năm Trước

Chấp Kiếm Giả

Adventure, Comedy, Manhua, Martial Arts, Mystery, Truyện Màu

Liên Thành Quyết
Chap 49
2 Năm Trước

Liên Thành Quyết

Action, Drama, Manhua, Martial Arts, Tragedy, Trinh Thám, Truyện Màu

Mạt Thế Đấu Thần
Chap 33
2 Năm Trước

Mạt Thế Đấu Thần

Action, Adventure, Manhua, Martial Arts, Truyện Màu

Thần Thương Dị Yêu Lục
Chap 40
2 Năm Trước

Thần Thương Dị Yêu Lục

Comedy, Historical, Manhua, Martial Arts, Truyện Màu, Webtoon

Võ Thần Thiên Hạ
Chap 113
1 Tháng Trước

Võ Thần Thiên Hạ

Manhua, Martial Arts, Mystery, Supernatural

Võ Nghịch Sơn Hà
Chap 47
2 Năm Trước

Võ Nghịch Sơn Hà

Action, Adventure, Manhua, Martial Arts, Mystery, Truyện Màu

Tân tác Vương Phong Lôi
Chap 1
2 Năm Trước

Tân tác Vương Phong Lôi

Cổ Đại, Manhua, Martial Arts, Truyện Màu, Xuyên Không

Ngân Chi Thủ Mộ Nhân Hạ Cơ thiên
Chap 3
2 Năm Trước

Ngân Chi Thủ Mộ Nhân Hạ Cơ thiên

Comedy, Fantasy, Historical, Manhua, Martial Arts, Truyện Màu

Sơn Hải Phong Thần
Chap 129
2 Năm Trước

Sơn Hải Phong Thần

Adventure, Fantasy, Manhua, Martial Arts, Mystery, Supernatural, Webtoon

Gintama
Chap 699
2 Năm Trước

Gintama

Action, Adventure, Manga, Martial Arts

Thánh Tôn
Chap 26
2 Năm Trước

Thánh Tôn

Action, Adventure, Fantasy, Manhua, Martial Arts, Supernatural, Truyện Màu, Webtoon

Cực Phẩm Chiến Vương Tại Hoa Đô
Chap 11
2 Năm Trước

Cực Phẩm Chiến Vương Tại Hoa Đô

Manhua, Martial Arts, Truyện Màu

Doctor Strange | Bác Sĩ Strange 2015
Chap 390
2 Năm Trước

Doctor Strange | Bác Sĩ Strange 2015

Action, Adult, Adventure, Comedy, Comic, Drama, Fantasy, Gender Bender, Historical, Horror, Martial Arts, Mature, Mystery, Psychological, Sci-fi, Slice of Life, Supernatural

Planet Hulk
Chap 5
2 Năm Trước

Planet Hulk

Action, Adventure, Fantasy, Martial Arts, Sci-fi